ข้อมูลบุคลากรทั้งหมด

จำแนกตามเพศ
เพศ
จำนวน

• ไม่ระบุข้อมูล
2

• ชาย
33

• หญิง
35

รวม
70


จำแนกตามตำแหน่งวิทยะฐานะ
ตำแหน่งวิทยะฐานะ
จำนวน


จำแนกตามระดับการศึกษา
ระดับการศึกษา
จำนวน

• ปริญญาโทหรือเทียบเท่า
9

• ปริญญาตรีหรือเทียบเท่า
26

• ประกาศนียบัตรวิชาชีพชั้นสูง (ปวส.)
7

• มัธยมศึกษาตอนต้น
4

• ประถมศึกษา
6

• ไม่ระบุ
18


จำแนกตามแผนกและหน่วยงาน
แผนกและหน่วยงาน
จำนวน

• ผู้บริหารสถานศึกษา

• ผู้อำนวยการสถานศึกษา
1

• ฝ่ายวิชาการ
1

• ฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ
1

• ฝ่ายบริหารทรัพยากร
1

• ฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียนนักศึกษา
1

• แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
5

• แผนกวิชาประมง
2

• แผนกวิชาเกษตรศาสตร์
9

• แผนกวิชาธุรกิจเกษตร
7

• แผนกวิชาพืชศาสตร์
9

• แผนกวิชาสัตวศาสตร์
4

• งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ)
2

• งานประชาสัมพันธ์
2

• งานบุคลากร
2

• งานการเงิน
3

• งานบัญชี
1

• งานพัสดุ
2

• งานอาคารสถานที่
8

• งานวิทยบริการและห้องสมุด(ห้องสมุด)
1

• งานวางแผนและงบประมาณ
1

• งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ
2

• งานความร่วมมือ
1

• งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
2

• งานส่งเสริมผลิตผลการค้าและประกอบธุรกิจ
2

• งานปกครอง
1

• งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
3

• งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
1

• งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา
2

• งานครูที่ปรึกษา
2

• งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
2

• งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
1

• งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
2

• งานทะเบียน
2

• งานวัดผลและประเมินผล
2

• งานสื่อการเรียนการสอน
1

• งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
1

• งานพัสดุ(พนักงานขับรถยนต์)
2

• งานฟาร์มและโรงงาน
1

• งานฟาร์มโคนม
4

• งานอาชีวศึกษาบัณฑิต
1

• งานบริการเครื่องจักรกลทางการเกษตร
2

• งานโรงงานแปรรูปผลิตภัณฑ์นม
2

• งานโครงการชีววิถีเพื่อการพัฒนาอย่างยั่งยืน
1

• งานอาคารสถานที่(ยาม)
3

• ผู้ดูแลระบบหลัก
2


จำแนกตามตำแหน่งหน้าที่
ตำแหน่งหน้าที่
จำนวน
(ตำแหน่ง)




ผู้อำนวยการ



นายนรินทร์ แก้วทอง
ผู้อำนวยการ ผู้อำนวยการสถานศึกษา
ผู้บริหาร ชำนาญการพิเศษ




รองผู้อำนวยการ



นายสายันต์ ศักดิ์จิรพาพงษ์
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายวิชาการ
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียนนักศึกษา
ผู้บริหาร ชำนาญการพิเศษ



นางวิภาณี เรืองศิลป์
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายบริหารทรัพยากร
ผู้บริหาร ชำนาญการพิเศษ



นายธีระยุทธ ชาวุฒิ
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ
หัวหน้างาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
หัวหน้างาน งานฟาร์มและโรงงาน
ครูประจำ แผนกวิชาสัตวศาสตร์
ครู ชำนาญการพิเศษ




หัวหน้าแผนก



นายศักดา ทิพย์อักษร
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาเกษตรศาสตร์
หัวหน้างาน งานอาคารสถานที่
หัวหน้างาน งานบริการเครื่องจักรกลทางการเกษตร
ครู ชำนาญการพิเศษ



นายภูริพงศ์ จิตรมะโน
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาสัตวศาสตร์
หัวหน้างาน งานฟาร์มโคนม
ครู ชำนาญการพิเศษ



นายสุวิทย์ หนูรอด
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาประมง
หัวหน้างาน งานครูที่ปรึกษา
ครู ชำนาญการ



นางสาวพรทิพา สิงหะบาล
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาพืชศาสตร์
หัวหน้างาน งานวัดผลและประเมินผล
ครู ชำนาญการพิเศษ



นางสาวต่วนซอบารียะห์ ลาเตะ
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
หัวหน้างาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
ครู ไม่มี



นางสาวเพลินจิตร ดวงจินดา
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาธุรกิจเกษตร
หัวหน้างาน งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
ครู ไม่มี



ว่าที่ ร.ต.พงศธร สินธุรัตน์
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาพืชศาสตร์
หัวหน้างาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
ครู ไม่มี




หัวหน้างาน



นางชนากานต์ จิตรมะโน
หัวหน้างาน งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
หัวหน้างาน งานอาชีวศึกษาบัณฑิต
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ครู ชำนาญการพิเศษ



นางสาวอณัญญา ปานทอง
หัวหน้างาน งานปกครอง
ครูประจำ แผนกวิชาสัตวศาสตร์
ครู ชำนาญการ



นายชำนาญ ช้างงาม
หัวหน้างาน งานสื่อการเรียนการสอน
พนักงานราชการ (สอน) แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นางสาววิชุดา นามวงษ์บุญ
หัวหน้างาน งานพัสดุ
ข้าราชการพลเรือน งานพัสดุ



นางสาวสุภานิตย์ เสือคำ
หัวหน้างาน งานการเงิน
ข้าราชการพลเรือน งานการเงิน



นายสหพงศ จั่นศิริ
หัวหน้างาน งานบัญชี
ครูประจำ แผนกวิชาธุรกิจเกษตร
ข้าราชการพลเรือน งานบัญชี



นางสาวสลักใจ พันธ์ดิษฐ
หัวหน้างาน งานวิทยบริการและห้องสมุด(ห้องสมุด)
ครูประจำ แผนกวิชาพืชศาสตร์
ครู ไม่มี



นางสาวชนกนาถ ธนวิบูลย์พันธ์
หัวหน้างาน งานบุคลากร
หัวหน้างาน งานความร่วมมือ
ครูประจำ แผนกวิชาเกษตรศาสตร์
ครู ไม่มี



นางสาวชิดโสม ม่วงมนตรี
หัวหน้างาน งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ)
ข้าราชการพลเรือน งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ)



นายสุนัน บุญมานันท์
หัวหน้างาน งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ
ครูประจำ แผนกวิชาธุรกิจเกษตร
ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบหลัก
ครู ไม่มี



นางกมลรัตน์ กรรณสูต
หัวหน้างาน งานส่งเสริมผลิตผลการค้าและประกอบธุรกิจ
หัวหน้างาน งานโครงการชีววิถีเพื่อการพัฒนาอย่างยั่งยืน
ครูประจำ แผนกวิชาพืชศาสตร์
ครู ไม่มี



นายชินวัฒน์ สร่างโศก
หัวหน้างาน งานประชาสัมพันธ์
หัวหน้างาน งานทะเบียน
ครูประจำ แผนกวิชาธุรกิจเกษตร
ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบหลัก
ครู ไม่มี



นายวิสูตร์ มังสา
หัวหน้างาน งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา
พนักงานราชการ (สอน) แผนกวิชาเกษตรศาสตร์
ครู ไม่มี



นางสาวศรินทิพย์ ทองปราง
หัวหน้างาน งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
พนักงานราชการ (สอน) แผนกวิชาธุรกิจเกษตร



นางสาวฉันทนา กรุดนาค
หัวหน้างาน งานวางแผนและงบประมาณ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาธุรกิจเกษตร
เจ้าหน้าที่ งานส่งเสริมผลิตผลการค้าและประกอบธุรกิจ



นายสมพร ไขระวิ
หัวหน้างาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาประมง



นางสาวอาภาวรรณ ปิยนุสรณ์
หัวหน้างาน งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ
หัวหน้างาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
ครูประจำ แผนกวิชาเกษตรศาสตร์
ครูผู้ช่วย ไม่มี




ครูประจำ



นายเสฐียรพงศ์ เกษพิทักษ์นนท์
ครูประจำ แผนกวิชาสัตวศาสตร์
ครู ไม่มี



นายธนพร แพทย์วงษ์
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
เจ้าหน้าที่ งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
ครู ไม่มี




พนักงานราชการ (สอน)



นางสาวเสาวลักษณ์ คุณมี
พนักงานราชการ (สอน) แผนกวิชาเกษตรศาสตร์




ครูอัตราจ้าง



นายพนม อัตตนาถ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเกษตรศาสตร์



นางสาววลัยพร ระเหม
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาธุรกิจเกษตร
เจ้าหน้าที่ งานบุคลากร



นางสาวภาวิณี พูลเกษม
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นางสาวลักษ์คณา โพธิ์เพชร
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเกษตรศาสตร์



นายวิสูตร บัวทอง
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาพืชศาสตร์




ลูกจ้างประจำ



นายวรณัน สินพร้อม
ลูกจ้างประจำ งานประชาสัมพันธ์



นายเทวะ จันทร์หอม
ลูกจ้างประจำ งานอาคารสถานที่




ลูกจ้างอัตราจ้าง



นายสาโรจน์ สุพล
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัสดุ(พนักงานขับรถยนต์)



นางสาวปรานี ชุ่มจิตต์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่



นายประสิทธิ์ มาน้อย
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่



นางสาวละออง กรุดนาค
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่



นายประนอม แก้วหมื่นไวย
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่



นายนที จันทร์หอม
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่(ยาม)



นายพรศักดิ์ เล็กสกุล
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัสดุ(พนักงานขับรถยนต์)



นายทินกร เปรมสีมา
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานฟาร์มโคนม



นายวิเชียร เจี้ยมดี
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานบริการเครื่องจักรกลทางการเกษตร



นายสมชาย สงเคราะห์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่(ยาม)



นางสาวสุภัสสร รอดจากทุกข์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานโรงงานแปรรูปผลิตภัณฑ์นม



นายสมคิด มังสา
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานโรงงานแปรรูปผลิตภัณฑ์นม



นายอำไพ เปรมสีมา
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานฟาร์มโคนม



นายวิน หลีประเสริฐ
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่(ยาม)



นางบุษบา พุ่มแก้ว
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่



นายจรัญ รอดพ้น
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่



นายภานุพงษ์ สีบัวบุญ
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานฟาร์มโคนม




เจ้าหน้าที่



นางสาวอรอนงค์ กฤษวงษ์
เจ้าหน้าที่ งานทะเบียน



นางสาวประภารัสมิ์ สังข์สุข
เจ้าหน้าที่ งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
เจ้าหน้าที่ งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา
เจ้าหน้าที่ งานครูที่ปรึกษา
เจ้าหน้าที่ งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน



นางสาวจุฑารัตน์ แก้วหมื่นไวย
เจ้าหน้าที่ งานวัดผลและประเมินผล



นางวรรณา ธรรมวิหาร
เจ้าหน้าที่ งานการเงิน



นางสาวศิริพร เล็กสกุล
เจ้าหน้าที่ งานการเงิน



นางสาวอุบลรัตน์ อินพาลำ
เจ้าหน้าที่ งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา



นางสาวอริสา มังสา
เจ้าหน้าที่ งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ)



นางสาวพิรญาณ์ เคหะรอด
เจ้าหน้าที่ งานพัสดุ




นักศึกษาฝึกสอน



นายภัทร กล่อมสกุล
นักศึกษาฝึกสอน แผนกวิชาพืชศาสตร์



นางสาวกษมาวดี วิเศษสังข์
นักศึกษาฝึกสอน แผนกวิชาพืชศาสตร์



นางสาวเพ็ญเพชร ศิริพันธุ์
นักศึกษาฝึกสอน แผนกวิชาพืชศาสตร์



นางสาวทิพวรรณ สิงห์ทอง
นักศึกษาฝึกสอน แผนกวิชาเกษตรศาสตร์



นางสาววันวิสาข์ โตขำ
นักศึกษาฝึกสอน แผนกวิชาเกษตรศาสตร์



นายชัยกร เพ็ชรดี
นักศึกษาฝึกสอน แผนกวิชาพืชศาสตร์